Tivi & Đầu DVD
Sử dụng và mua sắm màn hình Tivi và DVD
Hiện nay diễn đàn tạm dừng nhận bài gửi để nâng cấp. Cảm ơn các bạn.

Truyền hình cáp hay đầu thu KTS?

WannaBe
11:53pm 06-07-2006
Dùng đầu thu kỹ thuật số hay sử dụng dịch vụ truyền hình cáp của đài THVN tốt hơn? Với giá dịch vụ 45.000/ tháng thì có nên mua đầu thì rẻ hơn?
tripitaka
4:20pm 07-07-2006
Thế chẳng fải là bạn đã có câu trả lời rồi hay sao?! Bạn hãy suy tính cho kĩ nhé, nếu chỉ là để đáp ứng nhu cầu giải trí đơn thuần, thì hãy chọn đầu thu, còn nếu là để fần nào đáp ứng nhu cầu thông tin xã hội, kiến thức về ngoại ngữ thì có lẽ, bản thân tôi sẽ chọn Cáp của ĐTHVN! Chúc bạn gặt hái đc nhiều điều có ích từ các chương trình truyền hình!
dinhcongtrang
9:56am 17-07-2006
nếu chỉ là để đáp ứng nhu cầu giải trí đơn thuần, thì hãy chọn đầu thu, còn nếu là để fần nào đáp ứng nhu cầu thông tin xã hội, kiến thức về ngoại ngữ thì có lẽ, bản thân tôi sẽ chọn Cáp của ĐTHVN!
dinhcongtrang
10:05am 17-07-2006
nếu chỉ là để đáp ứng nhu cầu giải trí đơn thuần, thì hãy chọn đầu thu, còn nếu là để fần nào đáp ứng nhu cầu thông tin xã hội, kiến thức về ngoại ngữ thì có lẽ, bản thân tôi sẽ chọn Cáp của ĐTHVN
win_happy
10:09am 17-08-2006
trước hết bạn cần xem về lợi ích kinh tế
  nhưng theo mình thì bạn nên chọn truyền hình cáp bởi vì đây là một loại hình dịch vụ có nhiều lợi ích về mặt tri thức.bạn bè và gia đình bạn sẽ vui hơn khi có một loại hình dịch vụ như thế đó
Run To You
1:16pm 16-08-2007
nói chung mỗi cái có 1 cái hay riêng.

Đầu thu thì kkhông phải dây dợ lung tung, ít kênh, dễ bị nhiễu
Còn truyền hình cáp thì cần có dây truyền dữ liệu, nhiều kênh hay, tín hiệu ít bị nhiễu hơn.

Nhà mình xài Cáp. còn Bác thì thích cái gì thì xài cái nấy.
longvd
2:22pm 18-09-2008
theo minh mua dau thu ki thuat so Coex minh ban cho ne ,xem nhieu ma lai free suong nhat cho anh em rui con j ! co the lien lac Long-9366366/132 de dc noi ro hon!:D

Diễn đàn AHA thảo luận chủ đề Truyền hình cáp hay đầu thu KTS? (Truyen hinh cap hay dau thu KTS?) .