Điện thoại di động
Trao đổi thông tin và kinh nghiệm sử dụng điện thoại di động
Hiện nay diễn đàn tạm dừng nhận bài gửi để nâng cấp. Cảm ơn các bạn.

lam the nào ăn chộm mật khẩu yahoo chủa nguòi khác

anhcusut
7:01pm 07-08-2006
tui dang co vai doi tuong can dieu tra , ban co the chi cho mình cách hac pas duco ko ?
anyeungoc
8:05pm 07-08-2006
theo minh neu muon duoc hack duoc pass yahoo ko la ieu kho' nhung quan trong la ban phai biet duoc nhung thu thuat can thieu de thietlap 1 con virut giong nhu con ngua thanh` Troay .ban nen vao 1 so trang wed d doawn virut ve
xaydung1979
5:04pm 09-08-2006
 tôi không biết đối tượngđiều tra của bạn là gì nhưng chỉ với ý nghĩ "ăn chộm mật khẩu của người khác" đã là vi phạm quyền tự do cá nhân rui. bạn có thể điều tra nhưng không nhất thiết phải bằng cách đó. chúc bạn thành công
namtuocrua
10:28pm 09-08-2006
Đấy là một hình thức ăn trộm. Rất đáng phê phán. Nhưng để lấy lại được password bị quên mới là khó. Ví dụ tôi có một nick Yahoo: namtuocrua, bây giờ quên password, quên cả thông tin cá nhân. Tiện đây, bạn nào lấy lại được mới tài.
danthongcong
9:31am 08-02-2007

Trích dẫn:
tui dang co vai doi tuong can dieu tra , ban co the chi cho mình cách hac pas duco ko ?

nhu the la ko nen dau ban con lay nick cua nhung nguoi do theo minh la ko kho lam nhung ko nen dau ban a
trungarch
11:50am 21-05-2007
Theo toi, viec ban muon lay mat khau de truy nhap vao dc thu cua nguoi khac cung la viec ko nen lam vi no vi pham nghiem trong doi tu nguoi khac du ( mac du theo ban de dieu tra?! hay bat cu ly do gi) .Do vay, viec cua ban cung la vi pham bat ke vi ly do gi.
trungarch
11:52am 21-05-2007
Theo toi, viec ban muon lay mat khau de truy nhap vao dc thu cua nguoi khac cung la viec ko nen lam vi no vi pham nghiem trong doi tu nguoi khac du ( mac du theo ban de dieu tra?! hay bat cu ly do gi) .Do vay, viec cua ban cung la vi pham bat ke vi ly do gi.
trungarch
11:54am 21-05-2007
nobita83
4:29pm 24-05-2007
Tội lỗi quá :D

Đơn giản nhất bác lừa hắn ngồi vào máy tính có cài Keylogger, bảo hắn vào YM sẽ có
Các cách khác khó khả thi lắm
thanhnguyen1988
3:03pm 29-12-2007

cach an trom mat khau yahoo la  ban phia biet so ve mang may tinh , va thong so ip cua may

thanhnguyen1988
3:04pm 29-12-2007
tuanle
8:04pm 26-09-2008
co the hco toi biet duoc ko , toi rat can biet pas cua nguoi nay,cam on
tuanle
8:05pm 26-09-2008

dau roi

Diễn đàn AHA thảo luận chủ đề lam the nào ăn chộm mật khẩu yahoo chủa nguòi khác (lam the nao an chom mat khau yahoo chua nguoi khac) .