Xe Honda
Thảo luận về xe máy Honda: mua, bảo dưỡng
Hiện nay diễn đàn tạm dừng nhận bài gửi để nâng cấp. Cảm ơn các bạn.

Xe Honda Esky

thuy0sau
2:12pm 29-08-2006
Em thấy chiếc xe này cũng hay nhưng thực hư như thế nào thì không biết,giá cả cũng mờ tịt luôn. AI biết có thể trả lời giúp em nha?xin cảm ơn.

ntd_killer
11:16pm 02-09-2006
eky- của Honda-nhập khẩu nguyên chiếc từ TQ (28tr) và @Stream - của Honda-nhập khẩu từ TQ (30tr). Dáng của E-sky và E-stream đều hơn Attlila, trông "hoành tráng" hơn, còn máy móc chắc là tốt hơn rồi vì của Honda mà. Màu của esky phong phú hơn, mình thì thích màu đen nhất nhưng chắc phải giữ gìn nhiều vì bị xước sẽ rất xấu. Nếu màu bền mà nhìn đẹp thì mình thấy có màu nhũ đồng là hợp lý nhất và cũng tùy sở thích của từng người nữa. À, mà esky nặng 109kg đấy, nếu không lấy hộp đựng đồ thì bớt được 200
htngoc
4:50pm 14-09-2007
Hiện thời, giá của Esky chỉ 25 triệu VND thôi, không đến 28 triệu đâu. Nói chung, mình tương đối dị ứng với hàng hóa có xuất sứ từ Trung Quốc. Cứ nghe tới "made in China" là mình thấy nổi da gà liền. . Nếu cần một con xe tay ga, giá cả vừa phải, chạy ổn thì có lẽ Honda Click hoặc Attila hợp lý hơn.
huatuyen82
11:04am 11-10-2008

Minh dang muon mua chiêc Esky nhung khong biet no co ben va hao xang nhieu khong? Ban nao da su dung qua thi cho minh it thong tin nhe.

Minh khong biet xe nay co hang nhay cua Trung Quoc khong nua?

Diễn đàn AHA thảo luận chủ đề Xe Honda Esky (Xe Honda Esky) .