Lò vi ba (vi sóng)
Kiến thức cơ bản về lò vi sóng
Hiện nay diễn đàn tạm dừng nhận bài gửi để nâng cấp. Cảm ơn các bạn.

Ban nao co meo khi nau an bang lo vi song thi ho toi voi

gia dinh in con
4:22pm 31-10-2007
Ban nao co meo khi nau bang lo vi song thi ho toi voi. Duc ong chong cua tui giau diem mua tang toi mot cai lo vi song SHARP ma chang co huong dan su dung gi ca nen toi toan tu lam va tu rut kinh nghiem nen hong hoc nhieu lam . Giup toi voi
nhatminh
7:18pm 31-10-2007
Có chồng như thế sướng nhỉ .

Lò vi sóng hoạt động rất đơn giản. Mở cửa lò, cho đồ vào, hẹn giờ, nhấn nút, chờ hết giờ, lấy ra.

Lò có thể có bảng điều khiển điện tử hoặc cơ. Các hướng dẫn thể hiện ngay ở trên đó. Nếu bạn nói rõ tên chiếc máy bạn có thể mình gửi cho quyển hướng hẫn hoặc vào website của hãng Sharp tại Sharpusa.com mà tìm.

Chúc vui.
QuynhNghi
8:19am 01-11-2007
chi oi ! em moi mua 1 lo vi song,hieu SANYO ma so EM-D9553N ,nhung lai khg co ban huong dan tieng viet.Em khg biet su dung the nao.No co ca chuc nang nuong.Chi lam on chi dum em.Cam on chi rat nhiu.
luong.tranvan
8:05pm 28-03-2008
Trích dẫn:
chi oi ! em moi mua 1 lo vi song,hieu SANYO ma so EM-D9553N ,nhung lai khg co ban huong dan tieng viet.Em khg biet su dung the nao.No co ca chuc nang nuong.Chi lam on chi dum em.Cam on chi rat nhiu.

Nếu vậy có thể gọi cho mình theo số này để được hướng dẫn: 08.9433488 vui lòng chuyển gặp A. Luong or A. Phong Nhé.

P/s: Vui lòng chuẩn bị một con gà ướp sẵn  để nướng luôn nhé ! 

Diễn đàn AHA thảo luận chủ đề Ban nao co meo khi nau an bang lo vi song thi ho toi voi (Ban nao co meo khi nau an bang lo vi song thi ho toi voi) .