Online games
Games trên mạng
Hiện nay diễn đàn tạm dừng nhận bài gửi để nâng cấp. Cảm ơn các bạn.

Gameonline nao hay nhat hien nay ?

nguyenvanhieu19
9:49am 25-04-2007
Tôi muốn chơi Gameonline nhưng chưa biết chơi trò nào. Ai biết có game nào mới và hay nhất hiện nay xin chỉ giúp tôi với.
vaodoi
2:19pm 25-04-2007

Trích dẫn:
Tôi muốn chơi Gameonline nhưng chưa biết chơi trò nào. Ai biết có game nào mới và hay nhất hiện nay xin chỉ giúp tôi với.

minh thay game online hay nhat la counter-strike.neu cau hich thi vao choi

nguyenvanhieu19
11:03am 26-04-2007

Trích dẫn:
TL :
Cảm ơn bạn nhiều. Bạn cho minh hỏi trang web của trog nay là thế nào vậy

Run To You
9:34am 16-08-2007
Có rất nhiều gameonline.

2D: thì không đẹp nhưng được cái không yêu cầu cao về cấu hình máy tính. chỉ xem được 1 góc nhìn thôi : VLTK, Boom, TS, MU...
3D: thì đẹp nhưng yêu cầu cấu hình máy phải kha khá chút, nhưng có thể tùy chỉnh : L2, SilkRoad, Khan...

còn game thì tùy sở thích mỗi người.
các game theo mình được bit có nhiều người chơi như : VLTK, MU, SR,
...

bạn nên chơi thử mỗi cái 1 chút thì bạn sẽ quyết định chơi cái nào thì tốt hơn

nguyenvanhieu19
10:56am 16-08-2007
Cảm ơn ý của bạn mình đang chơi MU rồi thấy cũng hay nên ko muốn thử trò khác
leusavn
1:05pm 30-09-2007
Trích dẫn:

Trích dẫn:

minh thay game online hay nhat la counter-strike.neu cau hich thi vao choi

A men, counter-strike là game online
leusavn
1:15pm 30-09-2007
Trích dẫn:
Game online nào cũng hay cả, quan trọng là bạn thấy mình hợp với game nào cơ. Đẹp thì có game 3D như Thế giới hoàn mỹ, CLTB, sắp tới là Cabal. Hay thì Võ Lâm Truyền kỳ chơi cũng được. Muốn thư giãn thì vào Audition và SDO nhảy nhót chút cho vui. Muốn cười thì vào boom online hoặc ghost....
minhduan
11:28pm 02-10-2007
Cũng tùy theo sở thích và các mối quan hệ mà người ta chọn một game nào đó VLTK đã già cỗi ,các game khác(SilkRoad ,SpaceCowboy ,CLTB....) chưa nổi bật lắm trừ Audition là thu hút khá nhiều gamers từ các game khác,Cabal đang được mong đợi vì sắp phát hành trong thời kỳ các game khác lắng xuống ...hi vong là nhiều nhưng chưa biết sao ...tui chơi khá nhiều nhưng thật sự chưa game nào toàn diện và hay nhất cả tùy theo mỗi người thôi...
phanthaohongan
8:51pm 01-12-2007
Lay chua!Counter-strike la game online.Ko phai dau ban oi no chi choi mang lan thoi chu ko phai la gme online
heriosm2
12:17pm 10-02-2008

tôi thấy hiện nay trò CABAL là hay nhất ( hiện nay nó đã cuốn hút rất nhiều game thủ )

tulatao110
4:39pm 29-05-2008

bay gio` ng` ta choi nhieu` nhat la` game dot kich game nay` day` manh me~ lai rat vui nua~

tulatao110
4:40pm 29-05-2008
ah` ai co' choi game vl2 ko vay neu co pmm con prolaanh nhe'
tulatao110
4:45pm 29-05-2008
may' huyenh oi! co game gi` moi ko chi~ tui voi

Diễn đàn AHA thảo luận chủ đề Gameonline nao hay nhat hien nay ? (Gameonline nao hay nhat hien nay ?) .